หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ |
วิชาเอกการจัดการการเกษตรสมัยใหม่ |
วิชาเอกเทคโนโลยีประมง |
วิชาเอกเทคโนโลยีผลิตพืช |
1) ผู้ช่วยศาสตราจารย์ณัฐรินทร์ ศิริรัตนนันท์ |
1) นายธนภัทร วรปัสสุ |
1) ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อมลณัฐ ฉัตรตระกูล |
2) นายการันต์ ผึ่งบรรหาร |
2) นางสาวพรทิศา ทองสนิทกาญจน์ |
2) ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นุชจรี สิงห์พันธ์ |
3) นางสาวรัตนากร แสนทำพล |
3) นายปิยพงศ์ บางใบ |
3) นายศิวดล แจ่มจำรัส |
|
|
|
วิชาเอกสัตวศาสตร์ |
|
|
1) นางสาวจันทร์จิรา โต๊ะขวัญแก้ว |
|
|
2) นายพิพัฒน์ ชนาเทพาพร |
|
|
3) ผู้ช่วยศาสตราจารย์ประธาน เรียงลาด |
|
|
|
|
|
หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต สาขาวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม |
1) ผู้ช่วยศาสตราจารย์สนธยา วันชัย |
2) นางนภาพร ตุ้มทองคำ |
3) นายพีรวัฒน์ สุขเกษม |
4) นายวรชัย ศรีเมือง |
5) ดร.ชัยสิทธิ์ วันน้อย |
6) นายศานต์ พานิชสิติ |
7) ดร.พิมพ์พรรณ ทิพยแสง |
|
|
|
|
|
หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต สาขาวิชาเทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม |
1) นางนฤมล วันน้อย |
2) นายเสริมศักดิ์ ทิพย์วงศ์ |
3) นายนิสิต องอาจ |
4) นายสุชาติ เขียวนอก |
6) ดร.สุวิชา พุทธารัตน์ |
5) นายโกศล พิทักษ์สัตยาพรต |
|
|
|
หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต สาขาวิชาออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม |
1) ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทิวา แก้วเสริม |
2) ผู้ช่วยศาสตราจารย์ขุนแผน ตุ้มทองคำ |
3) ผู้ช่วยศาสตราจารย์น้ำผึ้ง พูนวิวัฒน์ |
4) นายมานะ อินพรมมี |
5) นายธนวรรธน์ ท้าวนอก |
|
|
|
|
หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์ |
1) ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี วรชัย ศรีสมุดคำ |
2) นายสมคิด ฤทธิ์เนติกุล |
3) นายยศวรรธน์ จันทนา |
4) นางสาววาสนา วงศ์ษา |
5) ผู้ช่วยศาสตราจารย์ปริยากร บัวทอง |
6) ผู้ช่วยศาสตราจารย์กฤษฏิ์พนธิ์ พรรณรัตนชัย |
|
|
|
หลักสูตรวิศวกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมการผลิตและการจัดการ |
1) รองศาสตราจารย์ธรรม์ณชาติ วันแต่ง |
2) นางสาวหทัยนุช จันทร์ชัยภูมิ |
3) นายวิทยา หนูช่างสิงห์ |
4) นางสาวสุวิมล เทียกทุม |
5) ผู้ช่วยศาสตราจารย์นรัตว์ รัตนวัย |
|
|
|
|
หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต สาขาวิชาเทคโนโลยีการผลิต |
1) ว่าที่ร้อยตรี ศักดิ์ศิริชัย ศรีสวัสดิ์ |
2) ผู้ช่วยศาสตราจารย์เอราวัณ ชาญพหล |
3) นายบุญสิน นาดอนดู่ |
4) นายธนภัทร มะณีแสง |
5) ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธงชัย เครือผือ |
|
|
|
|
หลักสูตรเทคโนโลยีบัณฑิต สาขาวิชาวิศวกรรมโยธา |
1) นางสาวสุชิรา นวลกำแหง |
2) ดร.เอนกพงศ์ ธรรมาธิวัฒน์ |
3) นายเดชา ด้วงมาก |
4) นายณัฐพล ภู่ระหงษ์ |
5) นางสาวสุธิรา เบญจานุกรม |
6) ผู้ช่วยศาสตราจารย์ สิบโท ดร.พิศุทธิ์ บัวเปรม |
|
|
|
หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการงานอาชีพและเทคโนโลยี |
1) นางสุภาพร บางใบ |
2) นายอภิชาติ สุวรรณชื่น |
|
|
หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาคหกรรมศาสตร์ |
1) ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศันสนีย์ อุตมอ่าง |
2) นางชนิรัตน์ ผึ่งบรรหาร |
3) นางสาวกฤษณา เกตุคำ |
4) นายธเนศ เรืองเดช |
5) นายนิรุต ขันทรี |
|