สาขาวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ได้เข้าร่วม โครงการสัมมนาหลังปฏิบัติสหกิจศึกษา ส่งเสริมการศึกษาเชิงบูรณาการกับการทำงานและประกวดผลงานนักศึกษา ประจำปี พ.ศ.2567 และเข้าร่วมประกวด คัดเลือกผลงานนักศึกษาสหกิจศึกษา และผลงานการปฏิบัติงานในสถานศึกษา (SIL) ได้รับรางวัลชนะเลิศอันดับหนึ่ง โดยนางสาวณัฐธิดา ณรงค์ เป็นตัวแทนของมหาวิทยาลัยไปเสนอในระดับเครือข่ายพัฒนาสหกิจศึกษาอุดมศึกษาภาคเหนือตอนล่าง ในวันที่ 10 เมษายน พ.ศ.2567 ณ มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา ต่อไป
คณะเทคโนโลยีการเกษตรและเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ขอแสดงความชื่นชมและยินดีกับ นางสาวณัฐธิดา ณรงค์ มา ณ โอกาสนี้ครับ
![](/home/images/PIC2567/2567_03_20/433621895.jpg)
![](/home/images/PIC2567/2567_03_20/433583726.jpg)
![](/home/images/PIC2567/2567_03_20/433550802.jpg)
![](/home/images/PIC2567/2567_03_20/433646989.jpg)