![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6a/1/16/1f530.png)
ในวันอาทิตย์ ที่ 28 มกราคม 2567 ณ ห้องประชุมราชภัฏกสิการ คณะเทคโนโลยีการเกษตรและเทคโนโลยีอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบูรณ์ เปิดบ้านต้อนรับน้องๆ นักเรียนมัธยมศึกษา ชั้นปีที่6 ให้น้องๆค้นหาสาขาวิชาที่ชอบ
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/te9/1/16/1f496.png)
สาขาวิชาที่ใช่
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/te9/1/16/1f496.png)
ในการศึกษาต่อระดับอุดมศึกษา ในงานพบกับ
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6e/1/16/1f534.png)
กิจกรรมการเรียนรู้จากสาขาวิชาที่ชอบ
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6e/1/16/1f534.png)
เยี่ยมชมสาขาวิชาที่สนใจ
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6e/1/16/1f534.png)
กิจกรรมสนุกๆจากรุ่นพี่
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6e/1/16/1f534.png)
ของรางวัลสุดพิเศษ