![⯑](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
![⯑](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1/16/1f4e3.png)
คณะเทคโนโลยีการเกษตรและเทคโนโลยีอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบูรณ์
ขอเชิญนักศึกษาชั้นปีที่ 1 รหัส 65 ทุกคน เข้าร่วม
"โครงการส่งเสริมคุณลักษณะบัณฑิตที่พึงประสงค์และเตรียมความพร้อมนักศึกษาใหม่ ประจำปีการศึกษา 2565"
![⯑](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7e/1/16/1f4c5.png)
เวลา 12.30 - 16.45 น.
ณ อาคารเทคโนโลยีอุตสาหกรรม (18/1) คณะเทคโนโลยีการเกษตรและเทคโนโลยีอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบูรณ์
![⭕️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t39/1/16/2b55.png)
1. แต่งกายด้วยชุดนักศึกษา
2. สวมหน้ากากอนามัยและปฏิบัติตนตามมาตรการควบคุมโรคระบาด Covid-19 อย่างเคร่งครัดตลอดการเข้าร่วมกิจกรรม
3. ให้นักศึกษานำผู้ปกครองเข้าร่วมโครงการ โดยให้ผู้ปกครองเข้าร่วมโครงการ ณ ห้องประชุมราชภัฏกสิการ อาคารคณะเทคโนโลยีการเกษตรและเทคโนโลยีอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบูรณ์ เวลา 12.30 - 16.45 น.
![](/home/images/PIC2565/285915670_517241569874859_8030722247546220640_n.jpg)