ขอแสดงความยินดีกับ นาย ภาณุพงศ์ ปัญญาวัฒนาภิรมย์ (น้องต้น) นักศึกษาสาขาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ ชั้นปีที่ 1 เข้าร่วมอบรม และร่วมประกวดผลงาน ในหัวข้อ FUTURE OF SKILL AR VR MR และ 3D ผลงานประเภท VR รางวัลชมเชยเงินรางวัล 5,000 บาท คัดเลือกจาก 5,000 คน เหลือ 500 คน น้องต้นได้ลำดับที่ 382
คณะเทคโนโลยีการเกษตรและเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ขอแสดงความชื่นชมและยินดีกับ น้องต้น มา ณ โอกาสนี้ครับ
![](/home/images/PIC2565/279448537_1070615890188823_2958142743601723854_n_800x452.jpg)